เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
กันยายน 02, 2014, 08:47:28 AM

www.zuatnight.com
Follow zuatnight on Twitter

หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน Renovate @ รัชดา  (อ่าน 7349 ครั้ง)     Share on Facebook Share on Facebook
NinaR
Youngling
*

คะแนน : +0/-0

Favorite drink

Raki

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 18:02:05 PM »

เพื่อนชวนไปหลายทีแระ แต่ไม่มีโอกาสได้ลองสักที

เพราะไม่อยากกลับสว่างอ่ะซี๊

ถ้าลองได้ไปแล้วคงจะถอนตัวยากเล่นปิดซะเช้าเลย emot06_eyebrows

A66
Jedi Knight
*

คะแนน : +12/-0

Milk

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 01:16:56 AM »

ยังไม่เคยไปเหมือนกัน

แต่ฟังแล้วน่าสนใจดีครับ

:cool_12:             :cool_12:

รับติดไฟใต้ท้องรถ4ด้าน2500บาทโทร0856887919 ไม่ใช่หลอดLCD นะครับเป็นหลอดไฟขนาดเท่าไฟบ้านครับ

รับติดไฟ แฟล๊ตสีขาว ติดที่ไฟหน้ากระพริบพร้อมกันหรือสลับข้างก็ได้ 700 บาท

Chet
Force Sensitive
*

คะแนน : +1/-0

Raki

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 01:47:50 AM »

ไปแล้วไม่ปลื้ม....ชอบ แสครชด๊อก มากกว่า...

.....

rakjoyna
Force Sensitive
*

คะแนน : +0/-0

Raki

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2007, 04:24:15 AM »

ตอนนี้เปงไงบ้างแล้วคับ  ว่าจะหนีจากทองหล่อ เอกมัยแล้วอ่ะ...

Cassanova_Ken
นักเที่ยว ธรรมดาที่ไม่ ธรรมดา
Jedi Knight
*

คะแนน : +11/-0

ถึงผมจะไม่หล่อแต่ผม ก็จน นะครับ

Whiskey

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 01:56:07 AM »

ตอนนี้ก็เหมือนเดิมค๊าบบบ ระบบระบายอากาศไม่ค่อยดีพอคนเยอะๆแล้วควันบุหรีไม่สามารถระบายด้วยอากาศภายในผับได้แสบตาสุดๆเลยค๊าบบ เมื่อก่อนจะสาวน่ารักเยอะครับ ส่วนใหญ่เป็นสาวจาก สระว่ายน้ำแถวๆนั้นแล้วก็สาวนั่งดื่มจากหลายสถาบันเมื่อเดือนสองเดือนก่อนส่วนใหญ่จะเป็น สาวนั่งดื่มจากทะเล แคริเบี้ยนชวนแขกมาต่อกันที่นี่แต่เดี๋ยวนี้ ณ ปัจจุบันทาง แคริเบี้ยนเองได้เปิดผับที่ให้บริการถึงเช้าแล้วเหมือนกัน เลยมีข้อบังคับว่าให้น้องๆที่นั่นชวนแขกของเค้าไปต่อกันข้างๆแคริเบียนซึ่งเป็นผับที่สร้างใหม่ของแคริเบี้ยนครับคราวนี้ สาวงาม(สุด) ก็เลยน้อยลงจากเดิมครับ แต่ก็ใช่จะไม่มีนะครับ ที่สำคัญสาวๆที่นั่นจะชอบมองหนุ่มๆที่ไปกับแฟนหรือไปกับสาวๆอยู่แล้วด้วยนะครับ อ่ะแน่ระวังร้าวฉานนะครับงานนี้ เพิ่งไปมาเมื่อวันที่ 8 ไปได้ชั่วโมงเดียวกลับเลย หายใจไม่ออกครับบอกตามตรง ไหนเลยจะสู้ Slim ได้หระคร๊าบบบบ (ก็ผมชอบนี่น่า+แก่แล้วด้วย)55555

ถึงผมจะเที่ยวดึก เข้างานสายยย แต่ผมก็ เลิกงานตรงเวลานะคร๊าบบบบ จ้าวววววนายยยยยยยย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์