เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
เมษายน 24, 2014, 13:35:18 PM

www.zuatnight.com
Follow zuatnight on Twitter

หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไม้เอก  (อ่าน 18261 ครั้ง)     Share on Facebook Share on Facebook
Godofmember
Force Sensitive
*

คะแนน : +1/-0

Favorite drink

Raki

« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 14:06:47 PM »

ร้านไม้เอกแต่ก่อนคายๆๆก้อนึกว่าเป็นร้านอาหาร(ตัวผมเองก้อนึกเช่นกาน)แต่เมื่อได้ไปลองเที่ยวดูพบว่า มานไม่ช่ายอย่างที่คิดเลยงะ มานมีโคโยตี้ด้วยละ ว่าแต่ผับจะอยู่ส่วนในสุดของร้านนะครับ ส่วนการเดินทางไปเที่ยวครั้งแรกนั้น รู้สึกว่าเดะๆน่ารักเยอะนะครับ บรรยากาศออกจะอึมครึมสักหน่อย หรือว่าตามภาษาพวกเราก้อเหมือนกับว่า ร้านในซอย4มีเดะนั่งประมาณ นั้นนะครับ ส่วนราคาเมม นะครับ มี 10000 บาทได้เหล้าแบค 9 ขวดนะครับ หรือคายจะชอบกินเรดก้อได้ 17 ขวดนะครับ ส่วนเมม 20000 ก้อจะได้เหล้าเท่ากับ 10000 เพียบแต่อีก 10000 ที่เหลือจะนำไปตัดยอดดื่มเด็กนะครับโดยสามารถใช้ได้ยอดดื่มได้ 12000 บาทนะครับ
ราคาเรียก pr มานั่งนะครับ start 3 ดื่ม 450 บาท เฉลี่ยแล้ว ชั่วโมงละ 150 บาทนะครับ ส่วนdance นั้น start 3 ดื่ม 750 บาท เฉลี่ยแล้ว ชั่วโมงละ 250 บาท
ที่นี่ถ้าเป็นเมมจะได้แต่เหล้านะครับ ส่วนมิกซ์เซอร์นั้น ขวดละ 50 บาท (นโยบายร้านเขาให้เดะนั่งระเบิกมิกเซอร์แขก) ที่นี่จะไม่มีค๊อกเทลแรงๆอย่างที่เราชอบให้เดะกินกานนะ แต่จะมีบาคาดี้แทนงะ
โดยส่วนตัวผมแล้วนะ ผมให้ที่นี่แค่ 3 ดาว นะครับ ยางไงถ้าท่านไหนอยากไปก้อลองเชิญไปดูละกาน แถวใต้ทางด่วนรามอินทรา ก่อนถึงแยกที่จะเลี้ยวไปเกษตรนวมิน

ุณย่าเคยบอกเอาไว้!! เที่ยวเกะเที่ยวเล้าไม่ช่ายเรื่องใหญ่ แต่ขาดผู้หญิงเอาใจ จะทำไงดีว่ะ!!!

NuUnAzzz
Jedi Council Member
Jedi Knight
*

คะแนน : +17/-0

AmerettoSour

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 04:44:41 AM »

มีคายจามารีวิวร้านนี่อีกม่ะเนี่ย รอดูอยู่ๆ อยากรุเหมือนกาน ว่ามานคือร้านอารายกานแน่หว่า

??? ต อ น เ ด็ ก ๆ ฉั น ป ร า ร ถ น า
ค ว า ม รั ก แ บ บ เ ท พ นิ ย า ย
แ ต่ พ อ โ ต ขึ้ น . . .
ฉั น ไ ม่ อ า จ ทำ ใ ห้ ค ว า ม ฝั น ตั ว เ อ ง เ ป็ น จ ริ ง ไ ด้
เ พ ร า ะ ค ว า ม จ ริ ง ก้ อ คื อ โ

Mark VII
Administrator
High Master
*

คะแนน : +7/-0

We Like To Party

Love Potion

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 05:26:29 AM »

มันตั้งใจทำเป็นร้านอาหารอ่าแหละ  แต่ด้วยความแรงของผับสไตล์ Coyote ในตอนนั้นทำให้หลายๆร้านปรับมาเป็นแบบนี้ เอา Coyote กับเด็กนั่ง PR มาเรียกแขก

ร้านนี้เหมาะกับหนุ่มวัยทำงาน 30 ขึ้นไป ที่อยากจีบสาวแต่ไม่อยากหรืออายที่จะเข้าไปจีบเด็กแถบรัชดาซอยสี่

แถวนั้นมีร้าน Gecco อีกร้านนึงที่มีมาเต้นๆบนโต๊ะเป็นสีสัน แต่ไปละไม่ชอบเลย ชอบมั่วบิลอีกต่างหาก

Godofmember
*

Raki

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 15:46:22 PM »

แต่ก่อนมานเป็นร้านอาหารไงครับ แต่เดี่ยวนี้กระแสโคโยตี้มาแรงจึงทนไม่ไหว
จึงเปลี่ยนจากร้านอาหรครึ่งมาทำเป็นผับโคโยตี้อะคับ

ุณย่าเคยบอกเอาไว้!! เที่ยวเกะเที่ยวเล้าไม่ช่ายเรื่องใหญ่ แต่ขาดผู้หญิงเอาใจ จะทำไงดีว่ะ!!!

ta-keng
Padawan
*

คะแนน : +8/-0

Raki

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 21:18:23 PM »

เด๋วขอเม้มเงินจากแม่นางก่อนว่าจะไปเที่ยวบ้างแย้วช่วงนี้แม่นาง ยึดเงินไปทุกเดือนเลย

NuUnAzzz
Jedi Knight
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 03:04:13 AM »

อ่อ อะเค เก็ท อยากไปดูบรรยากาศ 555+ :D

??? ต อ น เ ด็ ก ๆ ฉั น ป ร า ร ถ น า
ค ว า ม รั ก แ บ บ เ ท พ นิ ย า ย
ฉั น ไ ม่ อ า จ ทำ ใ ห้ ค ว า ม ฝั น ตั ว เ อ ง เ ป็ น จ ริ ง ไ ด้
เ พ ร า ะ ค ว า ม จ ริ ง ก้ อ คื อ โ

Ralf
*

Raki

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2006, 19:57:00 PM »

รู้สึกว่า ญ เข้าจะต้องเสียตังค์ด้วยมั้งคับ ใช่ป่ะ ??
 8)

NuUnAzzz
Jedi Knight
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 04:13:46 AM »

อ้างจาก: "Ralf"
รู้สึกว่า ญ เข้าจะต้องเสียตังค์ด้วยมั้งคับ ใช่ป่ะ ??
 8)

เคยได้ยินมาว่าใช่นะ คนละ 1000 หรือ 500 ไรเนี่ยอ่า แต่ว่าตอนเน้ม่ะรุยางงายยย ต้องลองปาย แล้วจามาบอก อิอิ :)

หน้า: [1]
  พิมพ์